Xem Phim The Blood of Wolves II Vietsub HD Online - Thúng Phim

The Blood of Wolves II

The Blood of Wolves II

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Đặt vài năm sau khi máu của Wolves và cái chết của Ogami Shogo ở thành phố phía tây Hiroshima, kế hoạch của thám tử bao quanh và kiểm soát cuộc sống thấp Yakuza đã được thực hiện và đang làm việc. Nhiều ca đỏ và tử vong tiềm năng đã được ngăn chặn. Tuy nhiên, việc phát hành một yếu tố tội phạm đặt tất cả mọi thứ trong Jeopardy.
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Chiến Dịch Phố Portland

Portland Street Operation
HD
Tập 14
2

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
3

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
4

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
5

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
6

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
7

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
8

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
9

1941

1941
HD
Full
10

Cô mèo nghiện thuốc lá

Chainsmoker Cat
HD
Tập 4
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim The Blood of Wolves II ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim The Blood of Wolves II Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim The Blood of Wolves II có bao nhiêu tập?

Phim The Blood of Wolves II hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim The Blood of Wolves II có phụ đề không?

Có, phim The Blood of Wolves II tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào