Xem Phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu

Su Yu

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24 tập
Giới thiệu:
Bộ phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nan Cầu xoay quanh câu chuyện tình yêu của thiếu trang chủ Mộ Tuyệt Trần (Quách Tuấn Thần đóng) của Thiên Uẩn sơn trang (Động chủ thích bánh quế hoa) và trợ thủ đắc lực Thiên Ngữ (Lý Nặc). Thiếu trang chủ Mộ Tuyệt Trần là người tài giỏi xuất chúng, không chỉ có tài năng siêu phàm, mà còn có lòng hiệp nghĩa, cố gắng giữ được hòa khí trong giang hồ, trở thành anh hùng trong lòng bách tính, được coi là nam nhân hoàn mỹ.Thiên Ngữ thấu tình đạt lý thông tuệ hơn người, quản lý Mộ Tuyệt Trần và mọi chuyện lớn nhỏ trong Thiên Uẩn sơn trang, ổn thỏa khéo léo, chưa bao giờ có chút sai sót nào. Trong lòng mọi người, hai người họ là trai tài gái sắc, trời đất tác thành, nhưng đáng tiếc Thiên Ngữ là đứa trẻ lưu lạc được lão trang chủ thu nhận, thân phận kém xa Mộ Tuyệt Trần, không thể yêu nhau.Dân gian truyền tai nhau rằng, Mộ Tuyệt Trần vì Thiên Ngữ mà không gần nữ sắc, được mọi người dựng thành giai thoại tình yêu lưu truyền muôn đời. Nhưng mà, đôi oan gia vui vẻ này không hề ngọt ngào như trong truyền thuyết, mà đã ghi thù góp nợ từ rất lâu...
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
9

Cô mèo nghiện thuốc lá

Chainsmoker Cat
HD
Tập 4
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu Vietsub + Thuyết Minh HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu có bao nhiêu tập?

Phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (24/24). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu có phụ đề không?

Có, phim Oanh Oanh Túc Ngữ Diệc Nam Cầu tại Thúng Phim có Vietsub + Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào